Bộ đo suy hao singlemode, multimoe Noyes CKSM-2

Bộ đo suy hao singlemode, multimoe Noyes CKSM-2


Bô đo suy hao link quang singlemode, multimode Noyes CKSM-2 bao gồm 02 nguồn phát ánh sáng ổn định, CSS1-MM và CSS1-SM kết hợp với máy đo công suất quang
CSM1-2. Bộ đo suy hao CKSM-2 là một lựa chọn kinh tế, chất lượng và linh hoạt cho nhiệm vụ đo kiểm ở công trường.

Đặc trưng sản phẩm

  • Bảo hành 5-Years
  • Thời gian tái hiệu chuẩn lên tới 3 năm
  • Đo kiểm cả mạng singlemode lẫn multimode
  • Palm-sized, rugged, lightweight

Ứng dụng

  • Certify multimode and single-mode links per TIA/EIA standards
  • Fiber identification prior to splicing
  • Passive Optical Networks (PON) testing

Đặc điểm kỹ thuật đặt trưng

CSS1-SM Laser Source & CSS1-MM LED Source
  • CSS-MM Optical Port Wavelengths: 850 and 1300 nm
  • CSS-SM Optical Port Wavelengths: 1310 and 1550 nm
  • Test Tones: 2 kHz, 1 kHz, 330 Hz, 270 Hz

CSM-2 Optical Power Meter
  • Detector: Germanium
  • Calibrated Wavelengths: 850, 1300, 1310, 1550 nm
  • Measurement units: db, dBm, µW

Thông tin đặt hàng

Part number: CKSM-2

VỀ CHÚNG TÔI:

Sản phẩm liên quan

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 15

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

Tin tức nổi bật


©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681