Đầu đo sợi cáp quang trần SC/PC

Đầu đo sợi cáp quang trần SC/PC


    Việc đo, kiểm tra sợi quang không có đầu nối, mà cần kiểm tra nhanh sợi quang thì phải thông qua đầu đo sợi cáp quang trần, đầu đo này cho việc đo đạc sợi quang, kiểm tra sợi quang ở hiện trường nhanh hơn, tiết kiệm chi phí

Đặc điểm của đầu đo

  • Loại: SC/PC, singlemode
  • Tương thích: với tất cả các đầu nối, thiết bị nối, thiết bị truyền thông, máy đo cáp quang, máy đo công suất quang, đo OTDR... theo chuẩn SC/UPC
  • Công dụng: kiểm tra nhanh, kết nối tạm thời
 Bạn cần tìm hiểu thêm về đầu nối đo quang nhanh, hãy liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.
VỀ CHÚNG TÔI:

Sản phẩm liên quan

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 15

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

Tin tức nổi bật


©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681