Đầu tiếp nối quang SC/PC

Đầu tiếp nối quang SC/PC


Chi tiết thông tin kỹ thuật:

- Đầu giao tiếp: SC/PC, dạng đơn,

- Chất liệu: Bằng nhựa, màu xanh, có lắp chống bụi.

- Dùng cho ứng dụng: cáp singlemode.

 

VỀ CHÚNG TÔI:

Sản phẩm liên quan

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 15

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

Tin tức nổi bật


©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681