Măng xông quang và adaptor quang

Măng xông quang - dạng đứng, lằm ngang, dome, in-line type, dung lượng 12, 24, 48 sợi, 02 in - 02 out, 3 vao, 3 ra ngoài trời, luồn cống, treo, các thương hiệu nổi tiếng: AMP, 3M, Adaptor quang ST/PC, SC/PC, FC/PC, FC/APC, loại Singlemode, Multimode

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 15

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

Tin tức nổi bật


©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681